கில்லி திரைபடத்தில் முதலில் விஜய்க்கு அம்மாவாக நடிக்க இருந்த நடிகை இவர்தானம்..! நல்லவேலை நடிக்கல..!

0
520
gilli
gilli

gilli movie actress latest news: தென்னிந்திய தமிழ் திரையுலகில் உச்ச நட்சத்திரங்களில் ஒருவர்தான் நமது தளபதி விஜய் அவர்கள். ஆரம்ப காலகட்டத்தில் பல தோல்வி படங்கள் கொடுத்து வந்த நிலையில் இவருக்கு ஒரு திருப்புமுனையாக அமைந்த திரைப்படம் தான் கில்லி.

இத்திரைப்படத்தை இயக்கியவர் இயக்குனர் தரணி. மேலும் இத்திரைப்படத்தில் அம்மாவாக ஜானு அவர்கள் நடித்திருப்பார். இத்திரைப்படத்தின் மூலம் தான் இவருக்கும் பிரபலத்தை ஏற்படுத்தியது. ஆனால் இத்திரைப்படத்தில் விஜய்க்கு அம்மாவாக துளசி அவர்கள் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்ததாம். ஆனால் அப்பொழுது நடிகை துளசி குண்டாக இருந்த காரணத்தினால் அந்த வாய்ப்பினை இழந்தார்.

ஆனால் தற்பொழுது இயக்குனர் ஏ ஆர் முருகதாஸ் அவர்களின் இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய்  நடித்திருக்கும் திரைப்படம் தான் சர்க்கார். இத்திரைப்படத்தில் அம்மாவாக நடிகை துளசி அவர்கள் நடித்திருக்கிறார்.

சில மாதங்களுக்கு முன்பு எடுக்கப்பட்ட ஒரு பேட்டியில் நடிகை துளசி தளபதி விஜய் பற்றி ஒரு சில விஷயங்களை கூறி உள்ளார். அதுமட்டுமல்லாமல் சர்க்கார் திரைப்படத்திற்கு முன்பு தளபதி விஜய் அவர்களுடன் ஏற்கனவே எனக்கு ஒரு திரைப்பட வாய்ப்பை இழந்ததையும் குறிப்பிட்டிருந்தார்.

நான் கில்லி திரைப்படம் எடுக்கும் பொழுது குண்டாக இருந்த காரணத்தால் எனக்கு அந்த வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை ஆனால் தற்பொழுது சர்க்கார் திரைப்படத்தில் நடித்ததற்காக நான் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன் என்று கூறினார்.

அதுமட்டுமல்லாமல் நான் எப்பொழுதும் தளபதி விஜய் அவர்களை என்னுடைய மூத்த மகனைப் போலதான் ட்ரீட் பண்ணுவேன். எப்பொழுதும் விஜிமா என்று தான் அழைப்பேன். என்னுடைய மகனும் அவரை அண்ணன் என்றுதான் உரிமையோட அழைப்பார் என்று புன்னகையுடன் கூறினார்.